Tấm Ốp Phẳng SPC 100mm T100-VN01
125.000 VNĐ / thanh
Mã sản phẩm: T100-VN01
Kích Thước 3000 mm x 100 mm x 9 mm
Tình trạng: Còn hàng
Viewed 1424 times
Mô tả Sản Phẩm
Tấm Ốp Phẳng SPC 100mm T100-VN01 chính hãng tại M.K FULLHOUSE
Sản xuất kích thước theo yêu cầu (tối đa 9m) 3 ngày có hàng
Tấm Ốp Phẳng SPC 100mm T100-VN01 là giải pháp lý tưởng cho việc trang trí nội thất và ngoại thất, đáp ứng các yêu cầu khắt khe của mọi công trình. Với vẻ đẹp tự nhiên kết hợp tính thẫm mỹ và độ bền vượt trội, mang đến cho bạn không gian độc đáo.